221
 


ให้ผู้มีรายชื่อ ผู้มีสิทธิ์สอบสัมภาษณ์ พิมพ์ใบนัดตรวจสุขภาพนักศึกษาใหม่
จาก http://health.icit.kmutnb.ac.th และนำมาในวันตรวจสุขภาพด้วย



เลขที่สมัครสอบ ชื่อ นามสกุล สาขาวิชา ชื่อสาขา คณะ กำหนดการสอบสัมภาษณ์
และตรวจสุขภาพ
320049-0 กมลรัตน์ มณีรัตน์ 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
330027-4 กรกนก สุปัตติ 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
330047-2 กรรณาภรณ์ อาจจิตต์ 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
120273-8 กฤติญา อินทร์ฉ่ำ 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
540061-9 กษิดิศ จันทรภูมรินทร์ 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
540049-4 กัญจน์รัตน์ สิตาภิรมย์ 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
320025-0 กาญจนา หมอหวัง 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
120028-6 กิตติฑัต แจ้งวัง 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
120253-0 กุลธิดา เจตนา 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
320062-3 จิราพร พีระพัฒน์อนุสรณ์ 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
130036-7 จุฑาทิพย์ แตงขาว 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
320036-7 จุฑามาศ มลิวัลย์ 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
320009-4 จุฑามาศ มาลา 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
440001-6 เจนจิรา ลักษณ์การดี 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
320057-3 ฉัตรวิเชียร วิเชียรไชย 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
440015-6 ชฎาพร วิลาจันทร์ 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
120276-1 ชฎาภรณ์ จวบโชค 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
540003-1 ชนัญชิดา มานพเช้า 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
330017-5 ชลธร เครือรัญญา 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
540012-2 ชวิศา นีรนาทธนา 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
100053-8 ช่อทิพย์ ศรีเพียงจันทร์ 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
320027-6 ซอลีฮะ ตอฮา 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
130057-3 ฐานวัฒน์ ฉ่ำพิพัฒน์ 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
330029-0 ณฤภี?? ชัยเสริม 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
320016-9 ณัฏฐชา บุญเกิด 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
320032-6 ณัฐกฤตา แป้นแก้ว 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
120143-3 ณัฐธยา นุชลา 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
540045-2 ณัฐรดา ทวีสาร 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
320019-3 ณัฐวดี วงษา 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
100008-2 ธนโชค เปรมปรี 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
120017-9 ธนพร อยู่กรุด 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
320047-4 ธัญญาภรณ์ สามเรือน 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
330051-4 ธัญวรัตม์ ตั้งจิตรเจริญ 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
130068-0 ธันยพร คนล้ำ 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
440007-3 ธิติญาพร ยมดิษฐ์ 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
330023-3 นพมาศ เวิ่นทอง 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
100004-1 นัฐนันท์ เกิดเนียม 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
540055-1 นารีนารถ พวงบุรี 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
320089-6 นิตยา ไชยศรี 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
100014-0 นุธิดา ยอดมาลี 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
330015-9 บูรณี หวังหยิบกลาง 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
100040-5 เบญจมาภรณ์ ดีดาร์ 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
130031-8 ปกรณ์ ชอบชื่น 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
330049-8 ปฏิมา กำเนิดกลาง 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
330030-8 ปนัดดา อุฒมนตรี 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
100037-1 ปพิชญา แสงชมภู 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
120305-8 ปภัสวดี จันทรมณี 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
320041-7 ประกายเพชร เพชรทัตร์ 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
330033-2 ปวีณ์นุช ขันเงิน 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
110057-7 ปาริญ ฮอปเปอร์ 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
120073-2 ปิยนันท์ ชีวอารี 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
100049-6 ปิยะรส ตัณฑสวัสดิ์ 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
330013-4 ปิยากร บางกุ้ง 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
330038-1 ปุญชรัสมิ์ ค้าผล 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
330032-4 พรกนก ศรีดาวัน 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
100015-7 พรหมพร เหมือนรุ่ง 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
330020-9 พลอยบุรินทร์ สมุทรพิพัฒน์ 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
100048-8 พัชราภา ปั่นสันเทียะ 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
520004-3 พิไลวรรณ พรหมอินทร์ 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
330025-8 พิไลวรรณ สุขบำรุง 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
570001-8 พีรดนย์ พิริยะภิญโญ 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
330055-5 เพชรรัตน์ เพชรรักษ์ 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
440026-3 ฟาราเดีย เซ็นหลวง 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
330009-2 มงคล รื่นสด 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
320069-8 เมทินี พรหมสุวรรณ 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
330019-1 รุ่งระวี ไวแสน 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
330004-3 วรรณนภา สุริวาลย์ 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
100052-0 วรรณพร กลั่นจิตร 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
320038-3 ศิโรรัตน์ เริงการ 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
330037-3 ศุภณัฐ พรจินดารักษ์ 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
320023-5 ศุภรดา บุญตาม 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
440023-0 ศุภรัตน์ ทรัพย์อวยสุข 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
140008-4 สรรพสิทธิ์ เจือสุข 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
440006-5 สรรเพชญ พงษ์แสร์ 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
130046-6 สรวิศ ธรรมปภัศร์ 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
340036-3 สรัญญา รักทอง 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
100010-8 สหพร กิจบำรุง 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
440004-0 สันติชัย ยงยุทธ 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
130088-8 สิริพร บรรเทิงใจ 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
320072-2 สิริมา คำนวน 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
320081-3 สุดาภร เบ็ญชูสิทธิ์ 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
130084-7 สุพิชญา กุณฑโชติ 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
540028-8 สุวรรณี สุขอ่อน 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
330043-1 หทัยภัทร ศุภรานนท์ 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
320017-7 หิรัญ หิรัญญะสิริ 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
330022-5 อธิชา กลั่นสอน 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
320056-5 อภิสรา แก้วสกุณี 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
100024-9 อมิตญา จันทวงษ์ 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
330026-6 อรยา ต่ายสันเทียะ 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
330031-6 อลงกรณ์ อุดมพิพัฒน์ 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ
100013-2 ไอริณ นิทรัพย์ 204 เทคโนโลยีชีวภาพ (สมทบพิเศษ) - BT คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ ดูกำหนดการ